HPE MSA 2040 ES SAN DC LFF Storage

Liên hệ

  • Hàng chính hãng, bảo hành 36 tháng
  • Nhà sản xuất: HPE
  • Mã sản phẩm: MSA-2040 Danh mục:

    Thông tin chi tiết

    Hệ thống lưu trữ SAN HP 2040

    • K2R79A HPE MSA 2040 ES SAN DC LFF Storage
    • N9X93A HPE MSA 2TB 12G SAS 7.2K 3.5in 512n HDD
    • N9X93A 0D1 Factory integrated
    • C8R23A HPE MSA 2040 8Gb SW FC SFP 4 Pk
    • C8R23A 0D1 Factory integrated
    • QK734A HPE Premier Flex LC/LC OM4 2f 5m Cbl