SẢN PHẨM ĐÃ XEM

SẢN PHẨM MỚI

HPE STORAGE

Storage HPE MSA 2040 ES SAN DC LFF Storage

  • Nhà sản xuất: HPE
  • Tình trạng: Liên hệ
  • Giá: Liên hệ

K2R79A

HPE MSA 2040 ES SAN DC LFF Storage

N9X93A

HPE MSA 2TB 12G SAS 7.2K 3.5in 512n HDD

N9X93A      0D1

Factory integrated

C8R23A

HPE MSA 2040 8Gb SW FC SFP 4 Pk

C8R23A      0D1

Factory integrated

QK734A

HPE Premier Flex LC/LC OM4 2f 5m Cbl

SẢN PHẨM CÙNG LOẠI

  • Logo 1
  • Logo 4
  • Logo 5
  • Logo 2
  • Logo 3
  • Logo 6
  • Logo 7
  • Logo 8
  • Logo 9
  • Logo 10
TOP