HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

SẢN PHẨM ĐÃ XEM

SẢN PHẨM MỚI

SFP-10G-SR-S Cisco 10GBASE-SR SFP + Module

  • Nhà sản xuất: Cisco
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Giá: 2,950,000 vnđ

Chọn mua:

Mua hàng

Cisco 10GBASE-SR SFP + Module for MMF S-Class

SFP-10G-SR-S

SẢN PHẨM CÙNG LOẠI

  • Logo 1
  • Logo 4
  • Logo 5
  • Logo 2
  • Logo 3
  • Logo 6
  • Logo 7
  • Logo 8
  • Logo 9
  • Logo 10
TOP