HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

SẢN PHẨM ĐÃ XEM

SẢN PHẨM MỚI

SFP-10G-LR Cisco 10GBASE-LR SFP + Module

  • Nhà sản xuất: Cisco
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Giá: 3,920,000 vnđ

Chọn mua:

Mua hàng

Cisco 10GBASE-LR SFP + Module for SMF

SFP-10G-LR

SẢN PHẨM CÙNG LOẠI

  • Logo 1
  • Logo 4
  • Logo 5
  • Logo 2
  • Logo 3
  • Logo 6
  • Logo 7
  • Logo 8
  • Logo 9
  • Logo 10
TOP